Live Score - Cập nhật kết quả trực tuyến




Cập nhật trực tiếp kết quả tất cả các giải đấu trên thế giới bao gồm: Ngoại hạng Anh, Serie A, La Liga, Bundesliga, League 1… và các giải bóng đá cấp đội tuyển như Worlcup, Euro, Asian Cup…

- Tự động cập nhật , khi có bàn thắng về sẽ có tiếng BIPP

- Các trận mới diễn ra có thể chọn mục kết quả (Results)

- Có thể ấn ctr+F tìm cho nhanh , Link xem trực tiếp khung bên phải hoặc vào lịch phát sóng bóng đá

ITC
23:30
Bologna
 
ET
2 - 2
2-1
 
Spezia
 
-
23:30
Udinese
 
ET
0 - 0
0-0
 
Fiorentina
 
TSA
00:15[8]
Sion
 
82'
2 - 0
1-0
[7]
Servette
 
-
00:15[6]
Basel
 
84'
2 - 0
1-0
[5]
Lausanne Sports
 
NPA
00:30[15]
Blo. Celtic
 
68'
1 - 0
0-0
[14]
Black Leopards
 
C1
00:55[B-1]
M.gladbach
 
HT
3 - 0
3-0
[B-2]
Shakhtar Donetsk
 
-
00:55[C-3]
Olympiakos
 
HT
0 - 1
0-1
[C-1]
Man City
 
TBNB
01:00[15]
Las Palmas
 
HT
0 - 1
0-1
[12]
Mirandes
 
-
01:00[4]
Sporting Gijon
 
HT
1 - 0
1-0
[21]
Sabadell
 
-
01:00[22]
Zaragoza
 
HT
1 - 0
1-0
[8]
Rayo Vallecano
 
DUC3
01:00[8]
Vik.Koln
 
HT
0 - 0
0-0
[15]
Zwickau
 
-
01:00[14]
Bayern Munich II
 
HT
1 - 1
1-1
[2]
Ingolstadt
 
-
01:00[19]
Magdeburg
 
HT
1 - 0
1-0
[9]
Hansa Rostock
 
-
01:00[5]
Dynamo Dresden
 
HT
2 - 0
2-0
[17]
Unterhaching
 
-
01:00[16]
Kaiserslautern
 
HT
0 - 0
0-0
[13]
Lubeck
 
PHA
01:00[9]
Lens
 
HT
1 - 0
1-0
[14]
Nantes
 
BDNB
01:00[10]
Cova Piedade
 
HT
0 - 3
0-3
[17]
Benfica B
 
ISRA
01:00[9]
Beitar Jerusalem
 
HT
1 - 2
1-2
[4]
Maccabi P.Tikva
 
TNKC
01:00[37]
Rizespor
 
HT
3 - 0
3-0
[30]
Usak Spor
 
DUC4T
01:30
Essen
 
26'
2 - 1
-
Wuppertaler
 
-
01:30
Wiedenbruck
 
26'
0 - 0
-
 
Homberg
 
-
01:30
Bonner SC
 
26'
0 - 1
-
SV Straelen
 
-
01:30
Wegberg-Beeck
 
26'
0 - 0
-
FC Koln II
 
-
01:30
RW Ahlen
 
25'
0 - 0
-
 
Schalke 04 II
 
ANHB
02:00[11]
Middlesbrough
0.99
 
? : ?
-1/2
[24]
Derby County
0.92
-
02:00[12]
Millwall
-0.97
 
? : ?
-1/4
[6]
Reading
0.89
SCOA
02:00[12]
Hamilton
0.93
 
? : ?
+1
[4]
Aberdeen
0.98
COLB
02:00[5]
Bogota FC
0.93
 
? : ?
+0
[6]
Leones FC
0.91
AUTC
02:25
First Vienna
0.95
 
? : ?
+1 3/4
 
SCR Altach
0.95
FAIC
02:30
Sligo Rovers
0.84
 
? : ?
+0
 
Derry City
-0.93
ANHB
02:45[4]
Swansea City
0.97
 
? : ?
-1/2
[20]
Sheffield Wed.
0.94
-
02:45[3]
Bristol City
0.89
 
? : ?
+1/4
[5]
Watford
-0.98
-
02:45[22]
Coventry
-0.95
 
? : ?
+1/4
[18]
Cardiff City
0.87
C1
03:00[D-2]
Ajax
-0.96
 
? : ?
-1 3/4
[D-4]
Midtjylland
0.88
-
03:00[A-2]
Atletico Madrid
0.98
 
? : ?
-2
[A-3]
Lok. Moscow
0.94
-
03:00[B-4]
Inter Milan
0.82
 
? : ?
-1/4
[B-3]
Real Madrid
-0.91
-
03:00[D-1]
Liverpool
0.99
 
? : ?
-3/4
[D-3]
Atalanta
0.93
-
03:00[C-4]
Marseille
0.87
 
? : ?
+1/4
[C-2]
Porto
-0.95
-
03:00[A-1]
Bayern Munich
0.87
 
? : ?
-2
[A-4]
RB Salzburg
-0.95
COLC
03:00[2]
Real San Andres
0.89
 
? : ?
+1/4
[30]
Deportivo Pasto
0.95
PERA
03:00(T) [13]
Dep. Municipal
1.00
 
? : ?
-1
[17]
Dep. Llacuaba
0.84
TBNB
03:30[10]
Fuenlabrada
0.81
 
? : ?
-1/4
[11]
SD Ponferradina
-0.90
-
03:30[16]
Cartagena
0.81
 
? : ?
+1/4
[2]
Mallorca
-0.90
PERA
03:30(T) [10]
Carlos A. Mannucci
-0.99
 
? : ?
+0
[20]
Alianza Lima
0.83
COLB
04:00[4]
Valledupar
 
 
? : ?
[1]
Cortulua
 
VENA
04:00[A-7]
Estu.Merida
 
 
? : ?
[A-9]
Carabobo
 
BRB
05:00[17]
Nautico/PE
0.85
 
? : ?
+1/4
[16]
Vitoria/BA
-0.93
LIB
05:15[A-2]
Independiente JT
0.88
 
? : ?
-1
[F-1]
Nacional Montevideo
-0.98
-
05:15[G-2]
Delfin SC
0.83
 
? : ?
+1/2
[B-1]
Palmeiras/SP
-0.93
SUD
05:15
Bolivar
0.84
 
? : ?
-3/4
 
Lanus
1.00
BRA
05:15[15]
Ceara/CE
-0.90
 
? : ?
+0
[3]
Sao Paulo/SP
0.81
CHIA
05:15[16]
Colo Colo
-0.96
 
? : ?
-1/2
[7]
Curico Unido
0.86
COLB
06:00[8]
Atletico Huila
0.94
 
? : ?
-1/2
[7]
Llaneros FC
0.90
MEXB
06:00[4]
Morelia
 
 
? : ?
[11]
Venados
 
VENA
07:00[A-4]
Yaracuyanos
 
 
? : ?
[A-5]
Trujillanos
 
LIB
07:30[E-2]
Internacional/RS
-0.97
 
? : ?
+1/4
[H-1]
Boca Juniors
0.87
-
07:30[H-2]
Libertad
-0.92
 
? : ?
-1
[C-1]
Jorge Wilstermann
0.81
SUD
07:30
CA Fenix
0.84
 
? : ?
+1/2
Independiente
1.00
-
07:30
Coquimbo Unido
0.80
 
? : ?
-3/4
Sport Huancayo
-0.96
BRA
07:30[1]
Atl. Mineiro/MG
-0.91
 
? : ?
-1
[18]
Botafogo/RJ
0.82
-
07:30[19]
Coritiba/PR
-0.99
 
? : ?
+0
[14]
Corinthians/SP
0.90
MEXA
08:00[12]
Puebla
-0.94
 
? : ?
+1/2
[1]
Club Leon
0.86
COLB
08:05[2]
Union Magdalena
 
 
? : ?
[3]
Dep.Quindio
 
MEXA
10:06[7]
Chivas Guad.
-0.94
 
? : ?
-1/4
[3]
Club America
0.86
UZBA
15:00[2]
Nasaf Qarshi
 
KT
3 - 0
1-0
[1]
Pakhtakor
 
NHATB
16:00[8]
Tokyo Verdy
 
KT
1 - 1
0-0
[2]
Avispa Fukuoka
 
NHATA
16:30[1]
Kawasaki Fro.
 
KT
5 - 0
2-0
[2]
Gamba Osaka
 
UZBA
16:30[5]
Kokand-1912
 
KT
0 - 1
0-1
[7]
Lok. Tashkent
 
-
16:30[12]
Surkhon Termiz
 
KT
1 - 1
0-0
[14]
Buxoro
 
ACL
17:00(T) [G-3]
Guangzhou Ever.
 
KT
1 - 3
0-1
[G-1]
Vissel Kobe
 
-
17:00(T) [H-3]
Jeonbuk H.Motor
 
KT
1 - 0
1-0
[H-4]
Sydney FC
 
BDNC
17:00
Casa Pia AC
 
KT
1 - 1
0-1
 
Nacional Madeira
 
TNKC
17:00[46]
Bandirmaspor
 
KT
0 - 1
0-1
[12]
Darica Gbirligi
 
-
17:00[1]
Tuzlaspor
 
KT
5 - 1
3-0
[53]
Sultanbeyli Bele.
 
-
17:00[17]
Keciorengucu
 
KT
1 - 1
0-1
[22]
Kocaelispor
 
-
17:00[6]
Malatyaspor
 
KT
2 - 0
0-0
[47]
Etimesgut BS
 
NHATA
17:00[14]
Yokohama FC
 
KT
1 - 3
0-3
[17]
Shimizu S-Pulse
 
-
17:00[4]
Kashima Antlers
 
KT
1 - 4
0-1
[10]
Kashiwa Reysol
 
-
17:00[11]
Oita Trinita
 
KT
0 - 1
0-1
[6]
Cerezo Osaka
 
NHATB
17:00[22]
Renofa Yamaguchi
 
KT
1 - 2
0-0
[14]
JEF United Chiba
 
-
17:00[6]
Alb. Niigata (JPN)
 
KT
0 - 3
0-1
[21]
Ehime FC
 
-
17:00[7]
Montedio Yama.
 
KT
4 - 0
1-0
[16]
Zweigen Kan.
 
-
17:00[20]
Thespa Kusatsu
 
KT
1 - 2
0-1
[13]
Omiya Ardija
 
-
17:00[10]
Kyoto Sanga
 
KT
1 - 1
0-0
[5]
Ventforet Kofu
 
-
17:00[1]
Tokushima Vortis
 
KT
3 - 0
0-0
[18]
Machida Zelvia
 
-
17:00[11]
Mito Hollyhock
 
KT
2 - 2
2-0
[4]
Giravanz Kita.
 
-
17:00[15]
Okayama
 
KT
2 - 3
1-0
[12]
Tochigi SC
 
-
17:00[3]
V-Varen Nagasaki
 
KT
1 - 1
1-0
[17]
Matsumoto Yama.
 
HQB
17:00[4]
Gyeongnam
 
KT
1 - 1
0-0
[5]
Daejeon Hana Citizen
 
NHATA
17:30[15]
Sagan Tosu
 
KT
0 - 1
0-0
[18]
Vegalta Sendai
 
-
17:30[16]
Shonan Bellmare
 
KT
1 - 1
1-0
[8]
Sanf Hiroshima
 
NHATB
17:30[9]
Jubilo Iwata
 
KT
3 - 0
1-0
[19]
Ryukyu
 
NGB
18:00[8]
Neftekhimik Nizh
 
KT
0 - 1
0-0
[1]
Nizhny Nov
 
MDVA
18:00[4]
Sfintul Gheorghe
 
KT
0 - 2
0-0
[1]
Sheriff Tiraspol
 
POLB
18:30[10]
Puszcza Nie.
 
KT
0 - 0
0-0
[1]
Nieciecza
 
TNKC
18:30[43]
Istanbulspor AS
 
KT
0 - 1
0-1
[13]
Tarsus Idman
 
-
18:30[7]
Eskisehirspor
 
KT
2 - 0
0-0
[48]
Kastamonuspor
 
SINA
18:45[5]
Balestier Kh.
 
KT
2 - 2
2-2
[8]
Tanjong Pagar
 
-
18:45[6]
Hougang Utd
 
KT
0 - 2
0-1
[2]
Tampines Rovers
 
-
18:45[4]
Geylang Intl
 
KT
0 - 3
0-0
[3]
Lion City Sailors
 
UZBA
18:45[4]
Bunyodkor
 
KT
1 - 0
0-0
[6]
Sogdiana Jizzakh
 
NGB
19:00[5]
Alania Vla
1
KT
3 - 0
2-0
[11]
Yenisey
 
-
19:00[14]
Tekstilshchik Ivanov
 
KT
0 - 2
0-2
[4]
FK Orenburg
 
MKDC
19:00
Sileks Kratovo
 
KT
0 - 0
0-0
 
Shkendija
 
-
19:00
Academy Pandev
 
KT
2 - 1
1-0
 
Shkupi
 
-
19:00
Belasica Strumica
 
KT
1 - 4
1-1
 
Makedonija
 
-
19:00
FC Struga
 
KT
1 - 0
0-0
 
Renova
 
MNEC
19:00
Decic Tuzi
 
KT
1 - 0
0-0
 
Sutjeska
 
-
19:00
Bokelj Kotor
 
KT
0 - 6
0-4
 
Buducnost
 
-
19:00
Arsenal Tivat
 
KT
0 - 1
0-1
 
Iskra Danilo
 
SRBC
19:00
IMT Novi Beograd
 
KT
2 - 1
1-0
 
Radnicki Nis
 
CZEB
19:00[12]
FK Blansko
 
KT
1 - 2
0-0
[1]
Hradec Kralove
 
TNKC
19:00[15]
Hatayspor
 
KT
2 - 2
1-1
[14]
Karacabey Bele.
 
KSB
19:05[9]
Al Kawkab
 
KT
1 - 1
0-0
[3]
Al Adalah
 
-
19:15[17]
Al Bukiryah
1
KT
0 - 2
0-1
[11]
Jeddah Club
 
-
19:15[18]
Arar FC
 
KT
1 - 1
0-0
[8]
Najran
 
SRBC
19:30
Javor Ivanjica
 
KT
1 - 1
0-1
 
FK Vozdovac
 
-
19:30
Spartak Subotica
 
KT
1 - 1
1-0
 
Mladost Lucani
 
-
19:30
Radnik Surdulica
 
KT
2 - 2
0-2
 
Cukaricki
 
-
19:30
Backa Topola
 
KT
2 - 0
1-0
 
Napredak
 
SLOA
19:30[5]
Tabor Sezana
 
KT
1 - 1
1-1
[7]
Domzale
 
CZEB
19:30[10]
Fotbal Trinec
 
KT
2 - 0
0-0
[13]
Taborsko
 
-
19:30[7]
Sellier&Bellot Vlasim
 
KT
0 - 1
0-0
[8]
Jihlava
 
-
19:30[11]
Varnsdorf
 
KT
1 - 3
0-3
[2]
Vik.Zizkov
 
-
19:30[5]
SK Prostejov
 
KT
0 - 1
0-0
[4]
Usti & Labem
 
-
19:30[3]
SK Lisen
 
KT
4 - 2
0-1
[14]
Slavoj Vysehrad
 
-
19:30[9]
Dukla Praha
 
KT
0 - 2
0-1
[6]
MFK Chrudim
 
IRNA
19:40[1]
Gol Gohar
 
KT
1 - 1
1-1
[3]
Foolad Khozestan
 
ALBA
19:45[5]
KF Tirana
 
KT
0 - 0
0-0
[9]
Bylis Ballsh
 
-
19:45[6]
Skenderbeu
1
KT
1 - 2
0-1
[2]
Kastrioti Kruje
 
-
19:45[10]
Apolonia Fier
 
KT
0 - 3
0-1
[3]
Partizani Tirana
 
IRNA
19:45[2]
Esteghlal Tehran
 
KT
1 - 0
0-0
[13]
Machine Sazi
 
SINA
19:45[1]
Alb. Niigata (SIN)
 
KT
2 - 0
1-0
[7]
Young Lions
 
IRNA
19:50[4]
SaiPa Karadj
 
KT
1 - 0
0-0
[5]
Nassaji Mazandaran
 
ACL
20:00(T) [H-2]
Shanghai SIPG
 
KT
0 - 1
0-0
[H-1]
Yokohama FM
 
NGB
20:00[19]
Akron Togliatti
 
KT
0 - 0
0-0
[10]
Spartak Moscow B
 
-
20:00[18]
Irtysh Omsk
 
KT
1 - 0
1-0
[21]
Tom Tomsk
 
-
20:00[16]
Fakel
 
KT
0 - 0
0-0
[6]
Veles Moscow
 
-
20:00[17]
Dinamo Bryansk
 
KT
1 - 2
0-0
[20]
Chertanovo
 
MNEC
20:00
FK Podgorica
 
KT
2 - 3
1-1
 
Zeta
 
IRNA
20:00[15]
Aluminium Arak
 
KT
0 - 0
0-0
[14]
Mes Rafsanjan
 
KUWA
20:00(T) [15]
Yarmouk (KUW)
 
KT
0 - 0
0-0
[7]
Al Jahra
 
CHIB
20:00(T) [11]
Barnechea
 
KT
2 - 1
2-1
[4]
CD Magallanes
 
ITC
20:30
Parma
 
KT
2 - 1
2-1
 
Cosenza
 
ITA3
20:30[C-15]
AS Bisceglie
 
KT
1 - 1
0-0
[C-11]
SS Monopoli
 
CHIB
20:30[5]
U. San Felipe
 
KT
0 - 0
0-0
[9]
Cobreloa
 
ITA3
21:00[A-5]
Como
1
KT
2 - 2
2-2
[A-19]
US Olbia
 
-
21:00[A-14]
Giana Erminio
1
KT
2 - 0
2-0
[A-17]
Piacenza
 
-
21:00[C-10]
Vibonese
 
KT
1 - 1
1-1
[C-8]
Foggia
 
-
21:00[A-7]
Juventus U23
 
KT
2 - 0
0-0
[A-13]
Grosseto
 
-
21:00[A-15]
Pergolettese
1
KT
1 - 2
1-1
[A-1]
Pro Vercelli
 
-
21:00[B-18]
Gubbio
 
KT
1 - 0
0-0
[B-5]
Triestina
 
-
21:00[A-20]
Luchese
 
KT
4 - 5
0-3
[A-9]
Albinoleffe
 
-
21:00[B-7]
Mantova
 
KT
2 - 0
0-0
[B-20]
Arezzo
 
MDVA
21:00[7]
Speranta
 
KT
2 - 2
1-0
[9]
Zimbru
 
TNKC
21:00[4]
Gaziantep B.B
 
KT
3 - 0
1-0
[52]
Serik Belediyespor
 
KSB
21:25[13]
Al Nahda (KSA)
1
KT
1 - 2
0-1
[1]
Hazm
 
DUC4T
21:30
Fort.Dusseldorf II
 
KT
2 - 1
1-0
M.gladbach II
 
NGB
21:30[13]
Volgar Astrakhan
 
KT
0 - 1
0-0
[7]
SKA-Khabarovsk
 
-
22:00[3]
Krylya Sovetov
 
KT
2 - 1
0-0
[12]
Chayka FK Pesch
 
SRBC
22:00
FK Metalac GM
 
KT
0 - 1
0-1
 
Partizan
 
CYPA
22:00[9]
Apoel FC
 
KT
2 - 0
0-0
[8]
Doxa Katokopia
 
CYPC
22:00
Ermis Aradippou
 
KT
1 - 2
0-1
 
Nea Salamina
 
-
22:00
AEK Larnaka
 
KT
0 - 2
0-0
 
AEL Limassol
 
GREA
22:15[6]
Asteras Tripolis
 
KT
0 - 0
0-0
[11]
Apollon Smirnis
 
NGB
22:30[22]
Shinnik Yaroslavl
 
KT
1 - 3
1-3
[9]
Baltika
 
KUWA
22:30(T) [2]
Salmiya
1
KT
3 - 2
2-1
[5]
Al Kuwait
 
ALBA
22:45[7]
Kukesi
 
KT
1 - 0
1-0
[8]
KF Laci
 
-
22:45[4]
Teuta Durres
 
KT
0 - 0
0-0
[1]
Vllaznia Shkoder
 
NGB
22:59[2]
Torpedo Moscow
 
KT
4 - 2
2-1
[15]
Krasnodar B
 
BIA
22:59[9]
Cercle Brugge
 
KT
1 - 2
0-0
[18]
RE Mouscron Peruwelz
 
CROA
22:59[10]
Istra 1961
 
KT
1 - 4
1-2
[2]
NK Osijek
 
ISRA
22:59[13]
Hapoel Hadera
 
KT
4 - 0
1-0
[14]
Bnei Sakhnin
 
SLOA
22:59[6]
CM Celje
 
KT
0 - 2
0-1
[1]
Maribor
 
CZEA
22:59[12]
C. Budejovice
 
KT
2 - 1
2-0
[11]
Bohemians 1905
 
TNKC
22:59[3]
Adana Demirspor
 
KT
4 - 1
2-1
[50]
Afjet Afyonspor
 
-
22:59[8]
Antalyaspor
 
KT
2 - 0
1-0
[49]
Pendikspor
 
AUTC
23:15
Austria Wien
 
KT
5 - 3
3-0
 
Hartberg
 
ITC
23:30
Cagliari
 
KT
2 - 1
1-0
 
Verona
 
DUC4T
23:30
B.Dortmund II
 
KT
1 - 2
0-1
Rodinghausen
 
POLC
23:40
Widzew Lodz
 
KT
0 - 1
0-1
 
Legia Wars.
 
DUC4T
00:00
Fortuna Koln
 
KT
2 - 0
1-0
 
Preussen Munster
 
-
00:00
Sportfreunde Lotte
 
KT
1 - 0
1-0
A.Aachen
 
-
00:00
Lippstadt
1
KT
1 - 1
0-0
Oberhausen
 
ISRA
00:00[2]
Ashdod
 
KT
4 - 0
0-0
[3]
Maccabi Netanya
 
LATA
18:00[6]
FK Liepaja
 
Hoãn
vs
0-0
[2]
Rigas Futbola Skola
 
TNKC
18:30[33]
Altinordu SK
 
Hoãn
vs
-
[32]
Corum FK
 
NORB
19:00[10]
Strommen
 
Hoãn
vs
-
[12]
Stjordals Blink
 
ACL
20:00[G-4]
Suwon Bluewings
 
Hoãn
vs
-
[G-2]
Darul Takzim
 
GEOC
20:00
Samgurali Tskh.
 
Hoãn
vs
-
 
Gagra Tbilisi
 
ITC
20:30
Empoli
 
Hoãn
vs
-
 
Brescia
 
ARMA
21:00[8]
Pyunik
 
Hoãn
vs
-
[10]
Gandzasar
 
TDC
01:00
Lunds BK
 
Hoãn
vs
-
Malmo
 

Link Các Trận Hot được cập nhật : Lịch Phát Sóng Bóng Đá

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến (Số 1)

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến (Số 2)

Nguồn: Roja Direct